Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 39 của 39
    Bất Kham Nhất Kích
    Cảm ơn
    0

Mặc định Re: [BLTC]--Hướng dẫn mua "Danh Tuấn Giang Hồ" cho những bạn không có khả năng nạp vip

Quote Nguyên văn bởi TửMộc Xem bài viết
    Mình có ghi rõ là kiếm lượng trong bài viết rồi mà bạn @@ Còn bán lượng như thế nào bạn cũng không biết luôn hả. Vậy để mình chỉ luôn cách mình vẫn làm. Khi mà bạn đã có lượng rồi, thì rao bán lượng, 250 lượng = 50k VND tiền thẻ điện thoại. Việc giao dịch này phải tìm người uy tín, tốt nhất là tìm những thành viên quan trọng của 1 bang phái, những người thuộc top nc. Những người buôn bán ở Thành Đó đã lâu, rồi tạo thành 1 mối mua bán lâu dài. Hoặc bạn vào diễn đàn mục mua bán từng sv rao bán, rồi gd, bạn đã từng chơi game chưa, bạn không biết cách mua bán tiền trong game thật hả@@.
    Mình đã tìm được 1 người và khi mình có lượng thì mình chỉ bán cho người đó. Nếu bạn không tìm được, thì vào game pm nhân vật của mình (có ghi trên đầu bài viết) mình sẽ giới thiệu cho bạn người mua lượng. Chỉ sợ bạn không có lượng thôi chứ người mua lượng thì nhiều lắm.
    mình hiểu rồi cảm ơn bạn chỉ dẫn nói thật là mình ít khi chơi game hoặc có thì chỉ chơi webgame 1 thời gian ngắn rồi chán nên bỏ xong thấy thể loại game này đồ họa đẹp mà sống động nên vào chơi thử dù sao cũng xin đa tạ các hạ

Bất Kham Nhất Kích
    Cảm ơn
    0

Mặc định Re: [BLTC]--Hướng dẫn mua "Danh Tuấn Giang Hồ" cho những bạn không có khả năng nạp vip

thụ nghiệp cũng đc lệnh bài à , s t chả thấy gì hết nhở

Bất Kham Nhất Kích
    Cảm ơn
    1

Quote Nguyên văn bởi 3 gioi tinh Xem bài viết
    thụ nghiệp cũng đc lệnh bài à , s t chả thấy gì hết nhở
    bạn đến chỗ npc thụ nghiệp chọn đổi thưởng, là thấy cái lệnh bài à

Quote Nguyên văn bởi Nhiếp Ẩn Nương Xem bài viết
    mình hiểu rồi cảm ơn bạn chỉ dẫn nói thật là mình ít khi chơi game hoặc có thì chỉ chơi webgame 1 thời gian ngắn rồi chán nên bỏ xong thấy thể loại game này đồ họa đẹp mà sống động nên vào chơi thử dù sao cũng xin đa tạ các hạ
    ko có gì ráng kiếm vip thì mới thấy đc nhiều cái trong game bạn

Bất Kham Nhất Kích
    Cảm ơn
    0

o` , trong game t tưởng chỉ kích hoạt được 3 mạch thôi mà

Lược Hữu Tiểu Thành
    Cảm ơn
    67

Đọc bài này của bạn mình chỉ thấy mỗi chỗ hướng dẫn newbie phản sư để học mạch 72 là không ổn tí nào. Server Đào Hoa đã up nội công 3 rồi, chả mấy chốc thì up trấn phái, lúc này thì đi cấm địa môn phái sẽ rớt đột phá nội công khá nhiều. Giá sẽ rất rẻ. Không nên vì mạch 72 mà làm 1 vòng phản sư 8 phái. Nếu thật sự muốn làm như vậy thì để đến nc4 để lấy mạch 144 thì hơn. Và môn phái sau cùng của bạn rất có thể sẽ là Vô Môn Phái :v

Bất Kham Nhất Kích
    Cảm ơn
    0

Vấn đề tu vị khi mới gia nhập game của người mới chơi:
    Các bạn nên gia nhập vô môn phái khi mới chơi game, rồi luyện nc tọa vong lên 12, sau đó đên nông phu học nghề, rồi học thêm 1 nghề chế tạo nữa, có thể là trù sư, rồi đến cổng thành bắc thành đố gia nhập từ gia trang

mình chưa làm nv thẩm tra môm phái tgt. nhưng mình học làm hết nv chương 2 rồi. h làm vào tgt rồi vào phái khác hay vào thẳng phái khác luôn vi phản đồ 24 ngày

Bất Kham Nhất Kích
    Cảm ơn
    1

Quote Nguyên văn bởi Sát Thủ Si Tình Xem bài viết
    Đọc bài này của bạn mình chỉ thấy mỗi chỗ hướng dẫn newbie phản sư để học mạch 72 là không ổn tí nào. Server Đào Hoa đã up nội công 3 rồi, chả mấy chốc thì up trấn phái, lúc này thì đi cấm địa môn phái sẽ rớt đột phá nội công khá nhiều. Giá sẽ rất rẻ. Không nên vì mạch 72 mà làm 1 vòng phản sư 8 phái. Nếu thật sự muốn làm như vậy thì để đến nc4 để lấy mạch 144 thì hơn. Và môn phái sau cùng của bạn rất có thể sẽ là Vô Môn Phái :v
    cái này mình viết lúc nc 2, còn nội công 3 thì đúng là không ổn thật, mình đang nghĩ biện pháp bổ xungT_T
    o` , trong game t tưởng chỉ kích hoạt được 3 mạch thôi mà
    mỗi khi sv mở thêm tầng nc là thêm đc 1 mạch
    Quote Nguyên văn bởi Tiểu Tặc Tử Xem bài viết
    Vấn đề tu vị khi mới gia nhập game của người mới chơi:
    Các bạn nên gia nhập vô môn phái khi mới chơi game, rồi luyện nc tọa vong lên 12, sau đó đên nông phu học nghề, rồi học thêm 1 nghề chế tạo nữa, có thể là trù sư, rồi đến cổng thành bắc thành đố gia nhập từ gia trang

mình chưa làm nv thẩm tra môm phái tgt. nhưng mình học làm hết nv chương 2 rồi. h làm vào tgt rồi vào phái khác hay vào thẳng phái khác luôn vi phản đồ 24 ngày
    tùy bạn, nếu bạn thiếu tu vi thi vào từ gia lấy tuvi trước rồi phản từ gia rất lẹ thôi, sau đó vào phái, nếu k thiều tu vị thì vào thẳng phái cũng được
    Lần sửa cuối bởi TửMộc; 22-11-2014 lúc 07:03 AM

Bất Kham Nhất Kích
    Cảm ơn
    0

minh tưởng phải luyện cả nc 1 lên thì mới kích mạch được chứ sao chỉ luyện mỗi nc 2

Bất Kham Nhất Kích
    Cảm ơn
    1

minh tưởng phải luyện cả nc 1 lên thì mới kích mạch được chứ sao chỉ luyện mỗi nc 2
    không có sư huynh thì luyện hết, có sư huynh rồi thì chỉ luyện nội công tương ứng với sư huynh, khi xuất sư sư huynh mấy nội công thấp hơn tự động tăng => tự động có mạch