Trang 3/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 45
    Sơ Khuy Môn Kính
    Cảm ơn
    23

Mặc định Re: [bltc]---đường môn mê hồn tiêu toàn tập.

Giá chiêu giảm tốc của Nga Mi chỉ có mỗi NM thôi nhé, cướp sách không có đâu. Sỡ dĩ Đ M có thể như vậy là do họ có sự chuẩn bị, cái gì có chuẩn bị tốt đương nhiên hiệu quả sẽ cao.

Sơ Khuy Môn Kính
    Cảm ơn
    2

Quote Nguyên văn bởi Nhất Trần Tử Xem bài viết
    Giá chiêu giảm tốc của Nga Mi chỉ có mỗi NM thôi nhé, cướp sách không có đâu. Sỡ dĩ Đ M có thể như vậy là do họ có sự chuẩn bị, cái gì có chuẩn bị tốt đương nhiên hiệu quả sẽ cao.
    Cướp sách ko rơi ra Nghịch Lưu à @@ thảo nào thấy ít ng dùng

Lô Hỏa Thuần Thanh
    Cảm ơn
    18

Tử Hà về mặt nào đó thì nó hơn nhiều so với nội công HĐK nhưng mà cái quan trọng vẫn là tính kinh tế có hiệu quả không , 1 đường môn pro muốn mạnh phải build cực chuẩn trang bị , bảo vật vì nếu không chuẩn thì MHT chỉ gãi ngứa cho đối phương là chính , chưa kể phải xài thêm 1 bộ trang bị nữa vẫn theo suy nghĩ của mình con đường Dương Cương theo ngoại là con đường thứ 2 sau Âm Nhu nên xài HĐK là có lý của nó , chỉ cần một số bộ võ học giang hồ combo ngoại khó chịu như thần phong quyết , thiết đầu công ta hoàn toàn có thể làm chủ được kết thúc sau khi tặng cho đối phương 1 loạt MHT . Thêm nữa bộ MHT phụ thuộc rất nhiều vào binh lục vì thực sự mình đạt 510 thân pháp ( có cái buff bánh xèo ) chỉ số phi tản cũng chỉ đạt 216 điểm nhỉnh hơn binh lục 194 st có vài điểm , còn câu hồn và lưu tinh chỉ đạt 127 điểm . Up binh lục mới thì sức mạnh của MHT mới tăng cao được . Công nhận 1 điều đường môn né cao khiếp kinh khủng với phái khác chỉ tiếc là không là gì với CB nc4 =))
    Lần sửa cuối bởi Tiểu Vũ Đoạt Mệnh; 17-11-2014 lúc 05:22 PM

Lô Hỏa Thuần Thanh
    Cảm ơn
    24

Quote Nguyên văn bởi Tiểu Vũ Đoạt Mệnh Xem bài viết
    Tử Hà về mặt nào đó thì nó hơn nhiều so với nội công HĐK nhưng mà cái quan trọng vẫn là tính kinh tế có hiệu quả không , 1 đường môn pro muốn mạnh phải build cực chuẩn trang bị , bảo vật vì nếu không chuẩn thì MHT chỉ gãi ngứa cho đối phương là chính , chưa kể phải xài thêm 1 bộ trang bị nữa vẫn theo suy nghĩ của mình con đường Dương Cương theo ngoại là con đường thứ 2 sau Âm Nhu nên xài HĐK là có lý của nó , chỉ cần một số bộ võ học giang hồ combo ngoại khó chịu như thần phong quyết , thiết đầu công ta hoàn toàn có thể làm chủ được kết thúc sau khi tặng cho đối phương 1 loạt MHT . Thêm nữa bộ MHT phụ thuộc rất nhiều vào binh lục vì thực sự mình đạt 510 thân pháp ( có cái buff bánh xèo ) chỉ số phi tản cũng chỉ đạt 216 điểm nhỉnh hơn binh lục 194 st có vài điểm , còn câu hồn và lưu tinh chỉ đạt 127 điểm . Up binh lục mới thì sức mạnh của MHT mới tăng cao được . Công nhận 1 điều đường môn né cao khiếp kinh khủng với phái khác chỉ tiếc là không là gì với CB nc4 =))
    Tranh luận tiếp,

Mình bảo rồi, chơi lâu dài thì có thể theo Tử Hà Công, nếu xét hiệu quả Tử Hà Công hơn Huyết Đao Kinh, còn xét lại kinh tế theo Huyết Đao Kinh cũng được và hiệu ứng không tồi chút nào. Cái 9 là bạn thích thế nào thôi.

Chưa chơi bản binh lục lên hơn 194 điểm nên ko rõ sau này binh lục cao thì sẽ ntn?????

Chỉ số né thì nó hơi ảo??? Thực sự thì hơi ảo thật. Lấy ví dụ nhé:

- Có lần pvp mình gặp 1 char VĐ full bảo vật 2% né, xài nội công VĐ, né vẫn điên rồ dù thân pháp mình 500
    - Phản sư ĐM qua VĐ với 2 mạch 144 ĐM và 144 VĐ, max 2 chỉ số lực tay, nội tức (lực tay 404, nội tức 485), dị cốt nội tức lên thân pháp là 485 thân pháp, oánh vẫn miss tè lè hột dưa và mặc dù 2 cái bảo vật 2% né vẫn ăn đòn như thường. Dị cốt thế là với 404 lực tay và 485 thân pháp oánh NM miss, né ảo lòi dù chả có bảo vật j về né và xài Băng Tâm Quyết

Chốt lại chỉ số né là hên xui

Giá Khinh Tựu Thục
    Cảm ơn
    14

Quote Nguyên văn bởi Tu La Đao Xem bài viết
    Tranh luận tiếp,

Mình bảo rồi, chơi lâu dài thì có thể theo Tử Hà Công, nếu xét hiệu quả Tử Hà Công hơn Huyết Đao Kinh, còn xét lại kinh tế theo Huyết Đao Kinh cũng được và hiệu ứng không tồi chút nào. Cái 9 là bạn thích thế nào thôi.

Chưa chơi bản binh lục lên hơn 194 điểm nên ko rõ sau này binh lục cao thì sẽ ntn?????

Chỉ số né thì nó hơi ảo??? Thực sự thì hơi ảo thật. Lấy ví dụ nhé:

- Có lần pvp mình gặp 1 char VĐ full bảo vật 2% né, xài nội công VĐ, né vẫn điên rồ dù thân pháp mình 500
    - Phản sư ĐM qua VĐ với 2 mạch 144 ĐM và 144 VĐ, max 2 chỉ số lực tay, nội tức (lực tay 404, nội tức 485), dị cốt nội tức lên thân pháp là 485 thân pháp, oánh vẫn miss tè lè hột dưa và mặc dù 2 cái bảo vật 2% né vẫn ăn đòn như thường. Dị cốt thế là với 404 lực tay và 485 thân pháp oánh NM miss, né ảo lòi dù chả có bảo vật j về né và xài Băng Tâm Quyết

Chốt lại chỉ số né là hên xui
    Cái tỉ lệ né nó phụ thuộc vào quá nhiều yếu tố :
    1. Thực lực acc cấp thấp đánh cấp cao sẽ có tỉ lệ miss nhất định.
    2. mạch, bảo vật, thân pháp - những yếu tố tăng né của bản thân.
    3. Độ chính xác của người ra đòn: ví dụ mình thử dị cốt TP - NT để đánh UUSD dame cho to. khá ổn khi đánh với những acc nội công né thấp như QTD, CLC... Nhưng mà gặp những char như kiểu ĐM, NM né cao thì thật sự miss rất nhiều

Giá Khinh Tựu Thục
    Cảm ơn
    14

update thêm video khinh công...
    https://www.youtube.com/watch?v=ZNbO...ature=youtu.be
    Lần sửa cuối bởi ĐộcTạiTâm; 19-11-2014 lúc 03:09 PM

Bất Kham Nhất Kích
    Cảm ơn
    1

ông độc tại tâm khinh công cao vỡi @@ max 5 hết rùi hả @@
    Lần sửa cuối bởi TheGod; 19-11-2014 lúc 06:04 PM

Sơ Học Sạ Luyện

Cảm ơn
    5

Quote Nguyên văn bởi TheGod Xem bài viết
    ông độc tại tâm khinh công cao vỡi @@ max 5 hết rùi hả @@
    Mình thích mht, nên những gì hỗ trợ mht mình đều cố gắng đưa lên max.
    ĐộcTạiTâm - Sv Bàn Cổ - Loong online anh em ai gặp thì Add nhé

Bất Kham Nhất Kích
    Cảm ơn
    4

Bài hay vồn :v :v :v Này thì 30 kí tự

Bất Kham Nhất Kích
    Cảm ơn
    0

mặc dù PK với D M thật khó chịu. Nhưng bài viết hay.