Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
    Bất Kham Nhất Kích
    Cảm ơn
    0

Mặc định Chế bệ - giám định

Mọi người cho xin các bước chế Vũ khí bằng bệ chi tiết đc không , VD mình có học chế Kiếm cho Giá kình hữu lực , có đầy đủ NL , h kiếm bệ dút vào là đc hả ? chưa chế bao h !
    Mình học nghề khác , có NL ( có cái khóa ) thì có thể nhờ người đặt cho ko ?
    roll đồ có cần NL ko hay chỉ cần L ? nhờ người roll cho đc ko hay phải tự mình roll ?

Cảm ơn
    57

Mặc định Re: Chế bệ - giám định

Để chế bệ bạn cần có bệ và đã học bó lục chế bệ rồi
    Bệ 1 và 2 có bí lục khác nhau nên không thể xài chung,bạn phải xác định bệ nào,rồi gom nglieu ra chỗ đặt bệ đặt vào,tới giờ thì ra lấy đồ thôi
    Còn vụ đặt bệ dùm thì tùy,bạn có bạn bè gì học nghề bạn cần thì đưa tiền mua nglieu nhờ người ta chế dùm bạn
    ...
    Tình tan trong nghèo khó...
    Thành bước chân liều...
    Thành nát đời nhau...

Bất Kham Nhất Kích
    Cảm ơn
    0

Quote Nguyên văn bởi Vietnel Xem bài viết
    Để chế bệ bạn cần có bệ và đã học bó lục chế bệ rồi
    Bệ 1 và 2 có bí lục khác nhau nên không thể xài chung,bạn phải xác định bệ nào,rồi gom nglieu ra chỗ đặt bệ đặt vào,tới giờ thì ra lấy đồ thôi
    Còn vụ đặt bệ dùm thì tùy,bạn có bạn bè gì học nghề bạn cần thì đưa tiền mua nglieu nhờ người ta chế dùm bạn
    cảm ơn bạn nhé ! nhờ người đặt bệ giúp ý mình là giống như nhờ họ giám định sách ý tại có NL khóa xừ rồi , chứ đưa tiền hay gom nl ko khóa đưa cho họ thì đơn giản
    Vậy còn roll dòng khác như nc âm nhu sang thái cực , +10% skill này sang skill khác thì chỉ cần L thôi hả , ko cần đồ j à !

Moderator
    Cảm ơn
    85

Quote Nguyên văn bởi Quân Tử Kiếm Xem bài viết
    cảm ơn bạn nhé ! nhờ người đặt bệ giúp ý mình là giống như nhờ họ giám định sách ý tại có NL khóa xừ rồi , chứ đưa tiền hay gom nl ko khóa đưa cho họ thì đơn giản
    Vậy còn roll dòng khác như nc âm nhu sang thái cực , +10% skill này sang skill khác thì chỉ cần L thôi hả , ko cần đồ j à !
    Thuộc tính này sang thuộc tính khác thì cần Hỏa Cán Đài. Mua từ người chơi khác, quà của các tài khoản VIP cao hoặc từ trấn các giá 40 vàng / 1 cái. Kim cần 1, ngọc cần 2.
    Đổi kĩ năng trên đồ thì cần tới NPC thiết tượng để phục vụ. Tốn từ 10-60L tùy đồ.