Trang 1/19 1 2 3 11 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 184

Dung Hội Quán Thông

Cảm ơn
    33

Mặc định Một số thông tin cần lưu ý về phiên bản Thần Điêu Hiệp Lữ

Đến hẹn lại lên , khi phiên bản mới đến gần mình sẽ lại update các thông tin đáng chú ý trong phiên bản, lần này sẽ là tổng hợp những thứ mới trong "Mộ Ảnh Đao Ca".
    1.Hai bát phải ẩn thế Cổ Mộ và Huyết Đao Môn:
    Các bạn có thể xem thông tin giới thiệu cụ thể về hai môn phái này tại Đây
    +Hướng dẫn vào Huyết Đao Môn:
    Các để tử Cẩm Y Vệ sau khi hoàn thành cửu âm chí có thể đến gặp NPC Hoàng Phủ Đao để nhận nhiệm vụ, sau khi hoàn thành các bạn sẽ được dẫn đến Huyết Đao Môn.
    Đệ tử cẩm y vệ sẽ không cần phải thỏa mãn tất cả điều kiện để gia nhập Huyết Đao Môn(không cần thiết phải giết 300 mạng , Hiệp vẫn có thể vào HĐM)
    Cho những môn phái khác thông qua xuất sư , phản sư , dịch dung muốn vào HĐM các bạn có thể tìm NPC tuyển người vào HĐM (744,431) ở ngoài thành Tô Châu để có cơ hội nhận được nhiệm vụ. (hoặc các bạn có thể đợi kì ngộ)

+Hướng dẫn vào Cổ Mộ
    Các đệ tự Võ Đang sau khi hoàn thành cửu âm chí có thể đến gặp NPC Tử Dương Chân Nhân để nhận nhiệm vụ,sau khi hoàn thành các bạn sẽ được dẫn đến Cổ Mộ.
    Đối với những môn phái khác thông qua xuất sư , phản sư , dịch dung muốn vào CM các bạn có thể qua Yến Kinh dạo quanh các tửu lầu (485,96) ,(488,165), (478,194),(543,254) để tìm và nói chuyện với NPC như dưới hình.

NPC sẽ bắt bạn hoàn thành một trò chơi nhỏ để tiếp tục nhiệm vụ (giống với Q thí luyện NC5 mà các bạn phải uống rượu với NPC trong tù),sau đó nhiệm vụ sẽ dẫn các bạn đến gần cổng vào của phái Cổ Mộ , tại đây NPC đệ tử cổ mộ sẽ cho bạn một buff miễn dịch sát thương khi nhảy từ trên cao (các bạn sẽ phải nhảy xuốnng vực)
    Sau khi đáp xuống đất tiếp tục làm nhiệm vụ cho đến khi các bạn gặp NPC này

Các bạn sẽ cần phải mua vật phẩm như trong hình (miễn phí),tiếp tục đi tới cổng vào map CM sẽ có một NPC bắt bạn trả lời câu hỏi , khi trả lời xong nếu các bạn đã đủ điều kiện có thể chính thức gia nhập CM nếu không các bạn có thể đến Kim lăng(1151,544) để tiến hành hối lỗi.

Tại phiên bản sau các bạn có thể tiến hành chuyển đổi điểm thiện ác tại Thành Đô(774,502) vậy nên đừng nên quá lo lắng về vấn đề không thỏa mãn điều kiện do không đạt yêu cầu thiện ác :D
    2.Thay đổi thuộc tính bảo vật Hỏa cán đài:
    Tại phiên bản sau sẽ tiếp tục bổ sung thêm cho tính năng này , các bạn có thể chính thức nâng cấp bảo vật của mình lên phẩm cấp 12 (Thâm Tàng Bất Lộ) và thay đổi lại chiêu thức của bảo vật (bạn sẽ được lựa chọn giữa skill môn phái và skill giang hồ).

3.Thay đổi về tình năng bang chiến của bang hội
    Các bạn có thể xem thông tin về tính năng này tại Đây

4.Cập nhật lại Linh khu di sách đổi bằng Quà Phúc Tháng:
    Các bạn có thể đổi kinh mạch 144 bằng quà phúc tháng với số lượng 3 cái. Ngoài ra các bạn cũng có thể chế mạch 180 tại Hiệp Khách Tham Ăn

5.Chỉnh sửa sát thương của Tuyết Trai Kiếm Pháp,Cửu Cung Kiếm Pháp.
    Nộ chiêu Hàn tâm hận tuyết, Cửu Cửu Hoàn Nguyên sẽ chính thức được cân bằng sát thương với các bộ khác
    6.Chỉnh sửa lại Huyết Sát Đao pháp và Nội công 5 của CYV:
    Chính thức sửa lại các skill Cản tận sát tuyệt , Huyết chiến bát phương , Cách sát vật luận , tăng thời gian hồi 2 hiệu ứng của NC 5 CYV.
    Tiến hành đền bù cho các đệ tử CYV, nhận tại điểm hồi sinh phái (số lượng quà đền bù sẽ tùy vào tầng nội công mà sever ấy đã mở)
    Quà đền bù:5 triệu tu vi , 5 triệu tu vi chuyển hóa , 100 binh lục thượng (sv đã mở NC 5)
    3.5 triệu tu vi , 3.5 triệu tu vi chuyển hóa , 50 binh lục thượng (sv đã mở nc4)
    7.Cập nhật kì trân cho kinh mạch Giang Hồ:
    Các bạn có thể đổi kì trân này tại gốc cây bên cạnh điểm hồi sinh tô châu.

8.Chỉnh sửa lại set skill Hoa thần thất thức(Cổ)
    Chính thức chỉnh sửa tăng sức mạnh cho Hoa thần thất thức(Vô Khuyết) với các skill:Di hoa tiếp ngọc ,Thần quỷ mạc địch ,Phi tinh đới nguyệt

Mình sẽ tiếp tục cấp nhập thêm thông tin sau :D
    Lần sửa cuối bởi Wotamin; 29-02-2016 lúc 03:34 PM
    Trên đời này, có rất nhiều điều là vĩnh cửu, nhưng tuyệt nhiên, tình yêu không phải là 1 trong số đó...
    Nếu có bất kì câu hỏi nào các bạn có thể pm mình ingame:WotaminKiller/.Wotamin. hoặc qua Facebook

2. Có 24 thành viên cảm ơn Wotamin cho bài viết này:

Anbxc (25-03-2016), atulazigag (13-03-2016), Độc Cô Ngạo (16-01-2016), Bạch Hạc (14-01-2016), Cá ăn thịt (15-01-2016), CYVga (15-01-2016), Cơn Gió Độc (15-01-2016), DaoVoNhi (15-01-2016), DeathFrozaa (14-01-2016), hazu_kita (14-01-2016), IngWei (08-02-2016), LãoHạt (14-01-2016), Môi Hồng Đùi Trắng (17-01-2016), Minh Tiến (14-01-2016), moontran1610 (15-01-2016), Ngọc Nữ (15-01-2016), phuthuytho (11-03-2016), tanquocquyen (22-01-2016), Tiểu Nguyên (15-01-2016), Vô Danh Đao (16-01-2016), Vạn Nhân Vãng (19-01-2016), Vietnel (14-01-2016), WhiteGod (20-01-2016), zueszues86 (28-10-2016)

Cảm ơn
    266

Mặc định Re: Một số thông tin cần lưu ý về phiên bản Mộ Ảnh Đao Ca

Đến hẹn lại lên, các đồng đạo like mạnh cho bạn ấy có hứng thú cập nhật thông tin đi nào

Lô Hỏa Thuần Thanh
    Cảm ơn
    36

Mình đọc điều kiện vào Huyết Đao môn thì thấy nếu là CYV thì không được là hiệp ( phải là sơ, cuồng, tà hoặc ác). Nếu CYV hiệp cũng vào được HĐM thật thì đỡ quá.

"Ta...Ta biết là...sẽ bại dưới tay đệ.
    Bởi vì ta chỉ có thù hận.
    Còn đệ, vẫn có hai chữ nhân nghĩa."

Sơ Khuy Môn Kính
    Cảm ơn
    10

"Đối với những môn phái khác thông qua xuất sư , phản sư , dịch dung muốn vào CM các bạn có thể qua Yến Kinh dạo quanh các tửu lầu (485,96) ,(488,165), (478,194),(543,254) để tìm và nói chuyện với NPC như dưới hình."

Vậy bạn hỏi cho mình hỏi với,mình đang ở Quân Tử Đường,vậy mình có thể xuất sư hay dịch dung rồi làm như trên để vào Cổ Mộ không ?

Thành viên tâm huyết
    Cảm ơn
    49

Cho hỏi mấy điều với
    1. Người đã luyện Quỳ Hoa mà muốn vào Cổ Mộ thì phải làm Q gì đúng ko ? Và có bị mất cái mặt make up ko? :))
    2. Nếu bị mất cái mặt make up thì sau khi xuất sư Cổ Mộ rồi có lấy lại đc như cũ ko ?
    Cảm ơn.

Dung Hội Quán Thông

Cảm ơn
    33

Quote Nguyên văn bởi Bạch Hạc Xem bài viết
    "Đối với những môn phái khác thông qua xuất sư , phản sư , dịch dung muốn vào CM các bạn có thể qua Yến Kinh dạo quanh các tửu lầu (485,96) ,(488,165), (478,194),(543,254) để tìm và nói chuyện với NPC như dưới hình."

Vậy bạn hỏi cho mình hỏi với,mình đang ở Quân Tử Đường,vậy mình có thể xuất sư hay dịch dung rồi làm như trên để vào Cổ Mộ không ?
    Hoàn toàn được bạn nhé :D
    Quote Nguyên văn bởi Âm Cửu Ưu Xem bài viết
    Cho hỏi mấy điều với
    1. Người đã luyện Quỳ Hoa mà muốn vào Cổ Mộ thì phải làm Q gì đúng ko ? Và có bị mất cái mặt make up ko? :))
    2. Nếu bị mất cái mặt make up thì sau khi xuất sư Cổ Mộ rồi có lấy lại đc như cũ ko ?
    Cảm ơn.
    1.Bạn vẫn sẽ phải làm Q hối lỗi như các thế lực không cho phép học quỳ hoa khác, khi vào phái sẽ bị mất mặt quỳ hoa.
    2.Khi xuất sư mặt sẽ trở về bình thường :D
    Trên đời này, có rất nhiều điều là vĩnh cửu, nhưng tuyệt nhiên, tình yêu không phải là 1 trong số đó...
    Nếu có bất kì câu hỏi nào các bạn có thể pm mình ingame:WotaminKiller/.Wotamin. hoặc qua Facebook

Bất Kham Nhất Kích
    Cảm ơn
    3

Đã thiến và cưới vợ, muốn vào cổ mộ phai lam sao bạn . TKS

Dung Hội Quán Thông

Cảm ơn
    33

Quote Nguyên văn bởi DungMuội Xem bài viết
    Đã thiến và cưới vợ, muốn vào cổ mộ phai lam sao bạn . TKS
    Nối và làm Q hối lỗi tại Kim Lăng bạn nhé :D

Sơ Học Sạ Luyện

Cảm ơn
    6

Quote Nguyên văn bởi Wotamin Xem bài viết
    Nối và làm Q hối lỗi tại Kim Lăng bạn nhé :D
    Làm Q hối lỗi xong có phải ly hôn không bạn

Sơ Học Sạ Luyện

Cảm ơn
    17

Mình xin phép thêm hình ảnh về npc đổi điểm thiện ác bên TD nhé

Vương Hạt <3 Nguyệt Anh

12. Có 3 thành viên cảm ơn LãoHạt cho bài viết này:

hazu_kita (15-01-2016), Tiêu Daoo (16-01-2016), Wotamin (15-01-2016)